วันที่ 31 มีนาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ครั้งที่ 3/2565 เพื่อรับฟังการสรุปผลการดำเนินงานของแต่ละเดือน และผลการดำเนินงานของ ที่ผ่านมา รวมไปถึงการรายงานสถานการณ์ทางการเงิน ของกองทุนฯ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2520/890327e7cec1500c09ed8a5e4cece8b7.jpg)
![](/uploaded/content/2520/5e1602956aba7737b4bec1b5b83bbf95.jpg)
![](/uploaded/content/2520/a19c165217187904748fce6d5b9aae8a.jpg)
![](/uploaded/content/2520/32c67ee9012b596b4e1669041de02e7c.jpg)
![](/uploaded/content/2520/b1143148a05b99332eb02d3fb56a1ec0.jpg)
![](/uploaded/content/2520/a5202876f2bea4054b5f5320cf8f62bd.jpg)
![](/uploaded/content/2520/8155f4bda60cadd919906eb38286604f.jpg)
![](/uploaded/content/2520/0bb1fd2b016b197c225d0087d422e099.jpg)
![](/uploaded/content/2520/7439701b751fd1eb22d2668698c176d4.jpg)
![](/uploaded/content/2520/b763a8a1d7432cda1c7fceccb76f6c07.jpg)