วันที่ 5 เมษายน 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดย นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดพิธีต้อนรับ นายสมศรี แสนทวีสุข ตำแหน่งรองปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด (นักบริหารงานท้องถิ่น ระดับกลาง) ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งสายงานบริหาร พร้อมคณะผู้ร่วมแสดงความยินดี จากเทศบาลตำบลบึงเนียม อำเภอเมืองขอนแก่น ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2521/f2a51f1df2fe5f9c3ab04bccb6b5ef02.jpg)
![](/uploaded/content/2521/e4b11c3a8dfedf616fbbd818354f8375.jpg)
![](/uploaded/content/2521/1988ea7782fdbc7d0ea09fa50f763db4.jpg)
![](/uploaded/content/2521/7f9d89159ece89e386e1f64c84f4cb66.jpg)
![](/uploaded/content/2521/35070fbed3061cba8eba6e4b634327d9.jpg)
![](/uploaded/content/2521/cb175c8e591099d1b9a269aed2f8fdaa.jpg)
![](/uploaded/content/2521/d7d2298f71e6b97e7dd5e0a29ec1ca58.jpg)
![](/uploaded/content/2521/114ebb23bc33e5548a42e73ef3b15c18.jpg)
![](/uploaded/content/2521/d84a7b548eb9558222c46a54a790ccd1.jpg)
![](/uploaded/content/2521/95ce58fb97cf6ef0df46438cf21b55b5.jpg)