วันที่ 22 เมษายน 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขอขอบคุณ สมาคมสตรีนักธุรกิจและวิชาชีพจังหวัดขอนแก่น ในโอกาสเดินทางมามอบ แพมเพิสผู้ใหญ่ 38 ลัง โดยได้รับการบริจาคจาก บริษัท เคี๊ยง ซุปเปอร์สโตร์ จำกัด อีกจำนวนนึง และ หน้ากากอนามัย 100 กล่อง ให้กับเทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยมี นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเป็นผู้รับมอบ ณ หน้าอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2548/99c0b354368c66984a88247ee575f8ad.jpg)
![](/uploaded/content/2548/c7a00a2c3c77975200ba3ca1338f003b.jpg)
![](/uploaded/content/2548/11e27a97ff19250ca51120ef1b656a4f.jpg)
![](/uploaded/content/2548/fb906a788153c165656796166a0e3ec8.jpg)
![](/uploaded/content/2548/9bc9bcb23e00c76ab2c44a1ee7e9c858.jpg)
![](/uploaded/content/2548/ec2e81d933a99c02c9319f782d827d1c.jpg)
![](/uploaded/content/2548/927aba4d5aff8e5288e64c94376604bf.jpg)
![](/uploaded/content/2548/d8f0564e8cbab617a29904df2843db94.jpg)