วันที่ 27 เมษายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนเมษายน 2565 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2555/e366159943348f12ecb81b998c4bab9e.jpg)
![](/uploaded/content/2555/bffc1dda82612f080244c0cc4fd32cc2.jpg)
![](/uploaded/content/2555/390a42af78c6118d06703a3e12eb818e.jpg)
![](/uploaded/content/2555/9166d84770946c3391f23da446992476.jpg)
![](/uploaded/content/2555/e548f629ce32c8e221534dc81cdc5192.jpg)
![](/uploaded/content/2555/60475897d412211d03dc20c65f18200d.jpg)
![](/uploaded/content/2555/ceb1e09d3b777bd32bdfdeb380b6627c.jpg)
![](/uploaded/content/2555/285a9dcab5cfff55e67430fe99cc2df7.jpg)
![](/uploaded/content/2555/262a003a900209dd4f609e9045b62862.jpg)
![](/uploaded/content/2555/ea0b2ecd6edcb986ab1a4c9d884f688e.jpg)