วันที่ 27 เมษายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยนายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เจ้าหน้าที่ฝ่ายส่งเสริมและสวัสดิการสังคม กองสวัสดิการสังคม และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ลงพื้นที่มอบอุปกรณ์ช่วยเหลือ ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม เพื่อช่วยเหลือและบรรเทาความเดือนร้อนและเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม ในเขตตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2556/c3bd408005d58d337bc0c45452fdbeb7.jpg)
![](/uploaded/content/2556/896a008cddefdfc3c8d2e0c96c4c4d66.jpg)
![](/uploaded/content/2556/ff93bf2152262a98b61b205a2b2018a2.jpg)
![](/uploaded/content/2556/e8220facf88daf63624d7aaadd91b606.jpg)
![](/uploaded/content/2556/9c0877793ca62347c4048a3ac58f56f3.jpg)
![](/uploaded/content/2556/e87a1eb44971b9a98a0d51d2259baf84.jpg)
![](/uploaded/content/2556/7285794a13ad134c575c5553928dfb2e.jpg)
![](/uploaded/content/2556/4840a3a9099b455289d59c89515342bc.jpg)
![](/uploaded/content/2556/071f8413ae65dbbf2c520ab2792674f3.jpg)
![](/uploaded/content/2556/cab92bb20caae6070b472d82921ccef7.jpg)