วันที่ 9 พฤษภาคม 2565 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด นำโดย นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่น ระดับตำบล เพื่อพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2561 - 2565) เพิ่มเติมครั้งที่ 8 และร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.2566 - 2570) เพิ่มเติมครั้งที่ 1 ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2585/02625e79129973d26ff20f19406e69eb.jpg)
![](/uploaded/content/2585/e1f04f74905f2eae8c7f1fbaf4a8a9a1.jpg)
![](/uploaded/content/2585/fff21753c25926a7220855a4dafa96d0.jpg)
![](/uploaded/content/2585/f77bb893142a12f50214118528b77c6e.jpg)
![](/uploaded/content/2585/a2b3372f9e8dd88d84efe87d9b083a8c.jpg)
![](/uploaded/content/2585/2416eb5a1d02d72a25fe5852fac36473.jpg)
![](/uploaded/content/2585/f771372cb711367f76593badbf559501.jpg)
![](/uploaded/content/2585/fa46fbc883f86f351e4045bc287367cb.jpg)
![](/uploaded/content/2585/8f7eafdc729e5d3902c522589cb88451.jpg)
![](/uploaded/content/2585/122b13cf06f490cf532bf965a5986a97.jpg)