วันที่ 29 มิถุนายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนมิถุนายน 2565 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2634/ce127f4e81fb0e695431f8c61c43d37e.jpg)
![](/uploaded/content/2634/185dfaf41b234ba84fe930ff53d8cea6.jpg)
![](/uploaded/content/2634/4cfbf8c98bc5a41e46e39f9d1af9b680.jpg)
![](/uploaded/content/2634/56a5c8f2b10b851b29e0f344d1411e21.jpg)
![](/uploaded/content/2634/ae20a6fbfd1a576d60cfa1d43b0d99ab.jpg)
![](/uploaded/content/2634/aabb2eaf1e69c9de6a928976b870c46f.jpg)
![](/uploaded/content/2634/36f0f088b0cd49b0b8dd7de7bd30ff51.jpg)
![](/uploaded/content/2634/7e6b5a254cfd269a8d8432ee01794ac9.jpg)
![](/uploaded/content/2634/37266ed3afe056c068b2749f86f97dd3.jpg)