วันที่ 11 กรกฏาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ครั้งที่ 4/2565 เพื่อรับฟังการสรุปผลการดำเนินงานของแต่ละเดือน และผลการดำเนินงานของ ที่ผ่านมา รวมไปถึงการรายงานสถานการณ์ทางการเงิน ของกองทุนฯ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2646/36da813970fec656a5033b27987914c6.jpg)
![](/uploaded/content/2646/ac4b1443103534cb96880b4020661298.jpg)
![](/uploaded/content/2646/ee8466a5ba4c39bcda06b4146aff2ed8.jpg)
![](/uploaded/content/2646/0af3a0cedffa67caed994ddaf3ac1352.jpg)
![](/uploaded/content/2646/ab5e48b17976b143be406e79ff0c2634.jpg)
![](/uploaded/content/2646/e62e3e66269233ae82a5203f40c7857d.jpg)
![](/uploaded/content/2646/3c6ae9fe9f90356446093e38c02a2393.jpg)
![](/uploaded/content/2646/3403af6225b738e161b2d8912285984d.jpg)
![](/uploaded/content/2646/287a69f6e9fa3f8837b6814073c191a0.jpg)
![](/uploaded/content/2646/f8a90af14de4cb1f0819cefd34e2cdad.jpg)