วันที่ 1 สิงหาคม 2565 นายสุพล เมืองสนธิ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวต้อนรับรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ 1 คน ได้แก่ นายปัญญา สุดตะนา มาดำรงตำแหน่ง นักวิชาการจัดเก็บรายได้ ระดับ ปฏิบัติการ ย้ายมาจากองค์การบริหารส่วนตำบลเขวาไร่ พร้อมด้วยคณะผู้ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมหนองโคตรชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2664/35178ad14d50e03878d0bcb6dcb1fa4c.jpg)
![](/uploaded/content/2664/d8444be0159dc1cf287563649d48babd.jpg)
![](/uploaded/content/2664/0e7d5d9e5703c0f2e4ca858c5d559927.jpg)
![](/uploaded/content/2664/46aca550e6487220c96ca1bdbbb1f8db.jpg)
![](/uploaded/content/2664/84103a1dec2ad8430e6ff8a89084accc.jpg)
![](/uploaded/content/2664/4b3f8b2ddf6ce0f051623c9320a30192.jpg)
![](/uploaded/content/2664/bf8162bb0d9969bfb1e7fce4177f5f36.jpg)
![](/uploaded/content/2664/147be76656baec307171f73d05af0640.jpg)
![](/uploaded/content/2664/fc5a8e10b188d95a9115f0723918a30e.jpg)