วันที่ 5 กันยายน 2565 กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด จัดการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายติดตามและประเมินผล ครั้งที่ 1/2565 เพื่อกำหนดแนวทางและจัดทำแผนการติดตามและประเมินผลโครงการหรือกิจกรรมสร้างเสริมสุขภาพ ป้องกันโรค ฟื้นฟูสมรรถภาพ และรักษาพยาบาลระดับปฐมภูมิเชิงรุกให้แก่องค์กรกลุ่มประชาชนและหน่วยงานต่างๆในพื้นที่ ที่ได้รับงบประมาณสนับสนุนจากกองทุนฯ ประจำปี 25565 โดยมีนายสุทธิศักดิ์ สัสดีไกรสร กำนันตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/2712/9accd546228b004db47e788585012ab4.jpg)
![](/uploaded/content/2712/15ea5d9d52b9e7dec5446f26e4767517.jpg)
![](/uploaded/content/2712/c4157a3e60d8ba5ec27c981cb9f05db3.jpg)
![](/uploaded/content/2712/a0274ecb5703256471f5ac4552475b74.jpg)
![](/uploaded/content/2712/a33cd2dcf1f62587b35e9f4d55f5748f.jpg)
![](/uploaded/content/2712/2ff4315f5a26f917eebcd45cad07f86a.jpg)
![](/uploaded/content/2712/2eb7279badb96de8b5ca9f3dc33c63fe.jpg)
![](/uploaded/content/2712/9ad76853090bdfe86342f181ac901885.jpg)
![](/uploaded/content/2712/b36e0878f3e4f3a51024f3956045360c.jpg)
![](/uploaded/content/2712/043e9e11d32e38216b2a6892f47a1123.jpg)