เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิด การแข่งขัน Banped Futsal CUP บ้านเป็ดฟุตซอล คัพ 2022 ประเภทบุคคลทั่วไป จำนวน 12 ทีม ตามโครงการแข่งขันกีฬาและออกกำลังกาย ซึ่งจะมีการแข่งขันในระหว่างวันที่ 6 – 10 กันยายน 2565 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้านและผู้ร่วมการแข่งขันเข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ณ สนามกีฬาฟุตซอลสวนสาธารณะบึงหนองโคตร ติดตามบรรยากาศการแข่งขัน ได้ที่ เพจ Banped Futsal CUP l บ้านเป็ดฟุตซอล คัพ
![](/uploaded/content/2745/dff1f0b60a37f36d15573876e4165d4a.jpg)
![](/uploaded/content/2745/1b606e1e662046a31dfb1d53cd4d14be.jpg)
![](/uploaded/content/2745/d7a4fdffcc47846924968c2d0bd50474.jpg)
![](/uploaded/content/2745/b3f1bd2595d135bb6301302c87fd2b1d.jpg)
![](/uploaded/content/2745/f578834a57e396abc71c7afc69c706af.jpg)
![](/uploaded/content/2745/c95a7151b5b132c040c926781a2944cf.jpg)
![](/uploaded/content/2745/963ae3e6cc6f95d5fdf6583b3d5c7596.jpg)
![](/uploaded/content/2745/ddd1cb93a8d548304c6d7955c46bc5f1.jpg)
![](/uploaded/content/2745/912381c243f360ac2ddf60236f41772a.jpg)