เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวปิด การแข่งขัน Banped Futsal CUP บ้านเป็ดฟุตซอล คัพ 2022 ประเภทบุคคลทั่วไป ตามโครงการแข่งขันกีฬาและออกกำลังกาย ซึ่งมีการแข่งขันตั้งแต่วันที่ 6 – 11 กันยายน 2565 ที่ผ่านมา พร้อมเป็นประธานในการมอบถ้วยและเงินรางวัลในการแข่งขัน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้านและผู้ร่วมการแข่งขันเข้าร่วมพิธีปิดในครั้งนี้ ณ สนามกีฬาฟุตซอลสวนสาธารณะบึงหนองโคตร ติดตามภาพการแข่งขันฯ เพิ่มเติม ได้ที่ เพจ Banped Futsal CUP l บ้านเป็ดฟุตซอล คัพ
![](/uploaded/content/2748/5200aab40b33bc0bd68942a0d72dd74f.jpg)
![](/uploaded/content/2748/459a62e890ecb3f2b74d271549f1abc4.jpg)
![](/uploaded/content/2748/32c1d2a3963350e2ce4ddc80d55fc1b4.jpg)
![](/uploaded/content/2748/0c055fabfa766d1f7364e2dec67d3d48.jpg)
![](/uploaded/content/2748/efadde83d691cff2ad3821ceba013d1c.jpg)
![](/uploaded/content/2748/50611545dd648b7abf50b4161f7af870.jpg)
![](/uploaded/content/2748/347e480efeb46f5049c41c20de482210.jpg)
![](/uploaded/content/2748/394ac233209cbe1351c17fb787808250.jpg)
![](/uploaded/content/2748/96c17548a72415ef1feeda6bf34e333e.jpg)
![](/uploaded/content/2748/d5f40760c5c2af6bbfbcb3536bfd1edf.jpg)