วันที่ 14 กันยายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการตรวจคัดกรองและส่งเสริมการให้ความรุ้ด้านพัฒนาการ EQ และ IQ ของเด็กก่อนวัยเรียน โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล คณะครูจากศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโคกฟัน เข้าร่วมพิธีเปิด ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2751/2575654d01f121fee5f3931b20f1a29c.jpg)
![](/uploaded/content/2751/3aca6fbdc79cba315c833f2aed9a4d9d.jpg)
![](/uploaded/content/2751/c6f596cfc89c9a1ff671102969d99b55.jpg)
![](/uploaded/content/2751/13513d9c6a9e8a45be4aa710dfb59f95.jpg)
![](/uploaded/content/2751/e76707e5e9a8782072c6d94fee45a58d.jpg)
![](/uploaded/content/2751/f0f91f56604007db356bd05e6909c683.jpg)
![](/uploaded/content/2751/73a21dd407c498d8bfe7f5c2158f3ffb.jpg)
![](/uploaded/content/2751/bc79d38ef9c434c4c6ed4c50cafd848e.jpg)
![](/uploaded/content/2751/753fad20ce402e97743f3a0320bf08c0.jpg)
![](/uploaded/content/2751/b01eda27ddffe7a30684240ad412a3d3.jpg)