วันที่ 21 กันยายน 2565 นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมพิธีเปิด โครงการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข โดยมีนายประจวบ รักแพทย์ นายอำเภอเมืองขอนแก่น เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2758/ab85371ac2c79df87c7ef59486c50c57.jpg)
![](/uploaded/content/2758/4d274accec8cdf47de01764d2f7dcff6.jpg)
![](/uploaded/content/2758/2322c2f7a681075085196d01ec30b071.jpg)
![](/uploaded/content/2758/b7e49076b8cc33374eca20ff8382b952.jpg)
![](/uploaded/content/2758/98b4d4096fc77cecb0bbe13189f97a76.jpg)
![](/uploaded/content/2758/8ce5636e6b662f1c4b6f30021d8e0ed2.jpg)
![](/uploaded/content/2758/b7adb50c89efeb69eaea6b1450b68a78.jpg)
![](/uploaded/content/2758/5fb814ebd2177507a2ec6aaed227c50b.jpg)
![](/uploaded/content/2758/3e7d92cb1e25df2c429060f798e1fd8b.jpg)
![](/uploaded/content/2758/72e3b049c8fcf421de12dfec0b608f3f.jpg)