เมื่อวันที่ 3 ตุลาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานกล่าวต้อนรับรับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ ได้แก่ นายเพชร โพสาราช มาดำรงตำแหน่ง หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล ย้ายมาจากเทศบาลเมืองเมืองพล พร้อมด้วยคณะผู้ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2764/7ce156bcd12b242cf0e8d427c11e4a0e.jpg)
![](/uploaded/content/2764/6621ba564aa6af48219e9ae2d43c2fa5.jpg)
![](/uploaded/content/2764/3ea5b5c05d2ac90a059eb21667646252.jpg)
![](/uploaded/content/2764/c8ed922111bc1678a633201c440fc7f6.jpg)
![](/uploaded/content/2764/32e6d172e1e904ef9a4e64c6ae8f94e2.jpg)
![](/uploaded/content/2764/0483b29a5aad4ae48269c5d2f074f7aa.jpg)
![](/uploaded/content/2764/89ef953fdba8f46b841ad4135822dd8d.jpg)
![](/uploaded/content/2764/1c95bbb97b908695e3b5e111daf94223.jpg)
![](/uploaded/content/2764/f061222280299b89cf3aee21ffa8d73d.jpg)
![](/uploaded/content/2764/68221a3a323a6c44471ef13b1169e12b.jpg)