เมื่อวันที่ 25 ตุลาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 1/2565 เพื่อรับฟังการสรุปผลการดำเนินงานของแต่ละเดือน และผลการดำเนินงานของ ที่ผ่านมา รวมไปถึงการรายงานสถานการณ์ทางการเงิน ของกองทุนฯ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2800/4388c64b1d046f0d662f21ae09f284ed.jpg)
![](/uploaded/content/2800/1ddd3505bf951b116d9549b956e5b599.jpg)
![](/uploaded/content/2800/0855d1af7b57a85040c53137cef3ace5.jpg)
![](/uploaded/content/2800/bed8a559e19e91e31ececaffc837fb66.jpg)
![](/uploaded/content/2800/796392089b40586ec6d7ea9ddeaf71b8.jpg)
![](/uploaded/content/2800/fb5d76ea23c69a667186123456b5eaaf.jpg)
![](/uploaded/content/2800/4001b979a571beb8b5cdea17424d932e.jpg)
![](/uploaded/content/2800/6c7e3b18c9f4d90aeec4a91e05bf5d8d.jpg)
![](/uploaded/content/2800/b7d2d3721b36f8f0ad674c2551bf54c0.jpg)
![](/uploaded/content/2800/a422d2cdb22dae6a2b3b92a72e559642.jpg)