เมื่อวันที่ 25 ตุลาคม 2565 นายกิตติศักดิ์ แก้วไสย์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด นางชนิสรา วงษ์ศิริ เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด และเจ้าหน้าที่ฝ่ายส่งเสริมและสวัสดิการสังคม กองสวัสดิการสังคม และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ลงพื้นที่้เยี่ยม ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม เพื่อช่วยเหลือและบรรเทาความเดือนร้อนและเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม ในเขตตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/2801/37336bb1717c80bccd1dea7ed41d0a84.jpg)
![](/uploaded/content/2801/42e2207f7d70487bb2844e7a543720e4.jpg)
![](/uploaded/content/2801/bab3314d54bc61827cc1e5b8f48da725.jpg)
![](/uploaded/content/2801/858bf472df2a3f4cc1b0eb7beec7aabe.jpg)
![](/uploaded/content/2801/407405ed8aff5d7b827c3b86f38381a3.jpg)
![](/uploaded/content/2801/6b88a2ca0c35cfd7a8c89ffd846eeaa4.jpg)
![](/uploaded/content/2801/984eeacd41dfb36ac817086d50ab7834.jpg)
![](/uploaded/content/2801/9ba93dc0d8d219177723d8f97292d5f2.jpg)
![](/uploaded/content/2801/94d735afcb1b0bf42e690548e97ddd27.jpg)
![](/uploaded/content/2801/b02a89b95083c8b653ce632fba55018b.jpg)