วันที่ 17 พฤศจิกายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายวิสุทธิ์ เจริญศรี ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยนางสาวปิยวรรณ จิตตะมัย ประธานสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่น ระดับหมู่บ้าน ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 9 , 15 , 12 ,22 และหมู่ที่ 1
![](/uploaded/content/2815/55cdffc0cf47d7fe1e2a9492e656ffc4.jpg)
![](/uploaded/content/2815/b6dcd0efe05a19bc2e7fb305d66d0513.jpg)
![](/uploaded/content/2815/6ef7b8a792db71c8766fc45441595164.jpg)
![](/uploaded/content/2815/163fe5978ab714f405510d7370943031.jpg)
![](/uploaded/content/2815/2a9ccd8d23be01422a705ed7b4ff3dd8.jpg)
![](/uploaded/content/2815/75c7bf837446208fade050ca80ec9d5f.jpg)
![](/uploaded/content/2815/8399c86c4f8b7ed86a99c07b32d23f1f.jpg)
![](/uploaded/content/2815/597415b7b8d5415db173ed9a4e28be11.jpg)
![](/uploaded/content/2815/05e618c6415fa2f1d77a3971d8b27971.jpg)
![](/uploaded/content/2815/7f12f361f8a7f28ff99535ea3a6bb117.jpg)