วันที่ 29 พฤศจิกายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เลขานุการนายก ที่ปรึกษานายก สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่น ระดับหมู่บ้าน ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 7 , 8 และหมู่ที่ 16
![](/uploaded/content/2837/9ae53579542c71cbac853f09eaa0bf53.jpg)
![](/uploaded/content/2837/1306aab4832e95d6edbd9e4ed2bf1693.jpg)
![](/uploaded/content/2837/431ab8ccb18c41e645b2596685e96d16.jpg)
![](/uploaded/content/2837/1e4589b8b8c2d7ae12b77c21dbe99fdf.jpg)
![](/uploaded/content/2837/01e436ff86f55effb0bee3f5bbdd54d3.jpg)
![](/uploaded/content/2837/b8c5604c00f7b1703fa3df9519b027c9.jpg)
![](/uploaded/content/2837/15f4ce0a021f2fe64d5eb5d2f5542d0f.jpg)
![](/uploaded/content/2837/13e3d596fdac0df3e95ce1c73917e09d.jpg)
![](/uploaded/content/2837/808a9fe2f476f736a99c242f92e22d07.jpg)
![](/uploaded/content/2837/c6910b7bb1d2bc0341340d831e85fbca.jpg)