วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เลขานุการนายก ที่ปรึกษานายก สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่น ระดับหมู่บ้าน ณ ศาลาประชาคมหมู่บ้าน หมู่ที่ 1 , 2 , 3 และหมู่ที่ 18
![](/uploaded/content/2838/ef8f4ce1860794dca614fa508405708e.jpg)
![](/uploaded/content/2838/caf3446917999f2071b1d5b10ae7fd29.jpg)
![](/uploaded/content/2838/7130fe61a08c75d5c4ad25faa05073aa.jpg)
![](/uploaded/content/2838/2383065ed18f9f1f5d9cfb2856b99605.jpg)
![](/uploaded/content/2838/7d28ca0d2268687fb672491d54bad722.jpg)
![](/uploaded/content/2838/0d287889d178fedd115e90816eaa874d.jpg)
![](/uploaded/content/2838/0338bf5935be7abad27cfda585462b60.jpg)
![](/uploaded/content/2838/b7b808e0bf1268031f96f6be62969c23.jpg)
![](/uploaded/content/2838/c0723e85ee07eb1cc93b941258f0d4fc.jpg)
![](/uploaded/content/2838/59c677f80d822478d50502c126cb0130.jpg)