วันที่ 9 ธันวาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้ นายธวัชชัย พลเสนา รองปลัดเทศบาล เข้าร่วมงานวันต่อต้านคอร์รัปชันสากล(ประเทศไทย) ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น(หลังใหม่) ทั้งนี้ได้ขึ้นรับมอบเกียรติบัตร หน่วยงานที่ผ่านการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ประจำปีงบประมาณ 2565 (Integrity and Transparency Assessment : ITA ) โดยเทศบาลตำบลบ้านเป็ด มีผลการประเมินในระดับ AA
![](/uploaded/content/2841/9eb30fb10035a18762c6f276375487c8.jpg)
![](/uploaded/content/2841/b407d43926a29e9c8e46ed5b96fb75fe.jpg)
![](/uploaded/content/2841/4f7abad6fd1ea4bd924d125f7843f7a3.jpg)
![](/uploaded/content/2841/64257bbf47cec2557218794cf33ab53c.jpg)