วันที่ 21 ธันวาคม 2565 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปี งบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 1 / 2566 โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/2873/3e824fb8d64ac42420f68c82363c1caf.jpg)
![](/uploaded/content/2873/94e2ed76ff8a96a5323c2f5c694f23f2.jpg)
![](/uploaded/content/2873/02e3ad11ccfe925e7c6a8e9a6d4e2772.jpg)
![](/uploaded/content/2873/e76a01038447789521d74c8ffd583534.jpg)
![](/uploaded/content/2873/4d7eabd7969960ecfcb2b004bd819205.jpg)
![](/uploaded/content/2873/0758ed98e8649e3a097c789f2d15ef08.jpg)
![](/uploaded/content/2873/a9dc66bf3553a372145e6131b2f8e01a.jpg)
![](/uploaded/content/2873/6f87c99d626816f990efea6cf3c7d264.jpg)
![](/uploaded/content/2873/f647c0acb1b3b0dd88b76636b844c9ef.jpg)
![](/uploaded/content/2873/f5b92ec93e0ec36df3b47a14cede913e.jpg)