วันที่ 22 ธันวาคม 2565 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปี งบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 2 / 2566 โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/2874/67bb327b26b032014328db0618d6ee4f.jpg)
![](/uploaded/content/2874/1226cdb8f5000bf27cebe08576717048.jpg)
![](/uploaded/content/2874/13647905ac1c3a3533ba40fb9e52a91a.jpg)
![](/uploaded/content/2874/eaebdad36b42702829e9270af21abe88.jpg)
![](/uploaded/content/2874/e177997b5126d039ff621db534e33824.jpg)
![](/uploaded/content/2874/8983da45777c87fa7c290bfffd77ef7c.jpg)
![](/uploaded/content/2874/dca6848d726e666d8d5f29d72867e6f7.jpg)
![](/uploaded/content/2874/7e2905640280ad7ad9e055f0113469cf.jpg)
![](/uploaded/content/2874/fed4a5731527ed74f8bf342d6f13a127.jpg)
![](/uploaded/content/2874/6b613ce91aaa29179b900b1a2ffc2409.jpg)