วันที่ 23 ธันวาคม 2565 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ประจำเดือนธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เพื่อเป็นการติดตามการดำเนินงานของทุกส่วนราชการ และแจ้งข่าวสารให้รับทราบ รวมไปถึงหารือข้อราชการที่จะดำเนินโครงการในปี 2566 และประชาสัมพันธ์การเปิดใช้ระบบบริการประชาชน E-Service ของเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อประสิทธิภาพในการบริการประชาชนในรูปแบบออนไลน์ และในการประชุมครั้งนี้ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ได้มีการให้นโยบายและความรู้ในเรื่อง “นโยบาย No Gift Policy จากการปฏิบัติหน้าที่” ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 เพื่อให้บุคลากรในองค์กร รับทราบแนวทาง นโยบายไม่รับของขวัญ รวมถึงเป็นการสร้างวัฒนธรรมองค์กรให้เกิดขึ้นอย่างเป็นรูปธรรม โดยให้บุคลากรทุกคนถือปฏิบัติโดยเคร่งครัด และปฏิบัติหน้าที่อย่างมีคุณธรรม ซื่อสัตย์สุจริต งดรับของขวัญ และของกำนัลในการปฏิบัติหน้าที่ทุกกรณี
![](/uploaded/content/2875/e3d33abd06be45980b777712751195ea.jpg)
![](/uploaded/content/2875/096a0d437a041246dc55e078cc61e65a.jpg)
![](/uploaded/content/2875/e5fce423d98fbb2947c92276544e6e4d.jpg)
![](/uploaded/content/2875/b8ab9be7c67228d54b0881e5aee3c4db.jpg)
![](/uploaded/content/2875/68385a474faf3c7a5ea5dc06ccdd372c.jpg)
![](/uploaded/content/2875/ff50399177af6cb61bdd95f32025e80c.jpg)
![](/uploaded/content/2875/23c69ce5ef5cfd4058b18a986beb237e.jpg)
![](/uploaded/content/2875/62da282236bbdbf344019ca391900d58.jpg)
![](/uploaded/content/2875/42d8a5cfb263971bc66de3dabcf5e81b.jpg)
![](/uploaded/content/2875/15d5cc788bbe2202de3989102ab17846.jpg)