วันที่ 3 มกราคม 2566 นายภวัต จันทร์แสง เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วย นางสาวปิยวรรณ จิตตะมัย ประธานสภาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด และนายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ขึ้นกล่าวแสดงความยินดีกับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ สังกัดเทศบาลตำบลบ้านเป็ด จำนวน 6 คน และกล่าวต้อนรับคณะผู้เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี กับข้าราชการผู้โอนย้ายมาใหม่ ได้แก่ 1. ส.ต.อ.คมสินธุ์ ประสมพืช ตำแหน่งรองปลัดเทศบาล 2. นางสาวประพัตตรี รถหามแห ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม 3. นายฉัตรชัย ศรีวิชา นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ 4. นางสาวมานิดา คำภู นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ 5. นางสาวธนาภรณ์ อุทัยมาตย์ นักวิชาการสุขาภิบาลปฏิบัติการ 6. นางสาวณัฏฐา ออประเสริฐ วิศวกรโยธาปฏิบัติการ
![](/uploaded/content/2880/a7dba4b57877bb03d3524439384a4c71.jpg)
![](/uploaded/content/2880/147fa8aeaa75e37d3abcd581e7efa825.jpg)
![](/uploaded/content/2880/2e48d0e0b24429d535e2fa76718b3eed.jpg)
![](/uploaded/content/2880/1a786bec708551bc7a98f8eb7d630624.jpg)
![](/uploaded/content/2880/34ac0d7101bb86696a0663040223ca3c.jpg)
![](/uploaded/content/2880/fc35c52038b5a246a1bb2c3fe3172ac9.jpg)
![](/uploaded/content/2880/92ce75c330fdd9e869f244ceba777683.jpg)
![](/uploaded/content/2880/4a22a108baf824d5322818697814054c.jpg)
![](/uploaded/content/2880/541e4086edd4bbac3f0ef848d6ea2e73.jpg)
![](/uploaded/content/2880/4314dae16b4e982d99db04023052e9ad.jpg)