เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2566 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 3 / 2566 และวันที่ 13 มกราคม 2566 การประชุมฯ ครั้งที่ 4 / 2566 เพื่อนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน และการจัดสรรงบประมาณในการดำเนินโครงการ โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/2890/7c56f9c3b2213e567bbf8b8bccdcf574.jpg)
![](/uploaded/content/2890/86c4e7967da67847d41c0a69930f4a19.jpg)
![](/uploaded/content/2890/fcbd0c34fe790cd8c75d3df7012f9a9c.jpg)
![](/uploaded/content/2890/dd743e35e89ac30890b7ca02c80535bb.jpg)
![](/uploaded/content/2890/ee06c1aec2e8951135259d3e7c979702.jpg)
![](/uploaded/content/2890/3bb85e2e3f7d03bde999eb3bff563f5d.jpg)
![](/uploaded/content/2890/92a57ea623711d67917c647c9f6109a3.jpg)
![](/uploaded/content/2890/a2e26fe81f921ef7e927f772124331f3.jpg)
![](/uploaded/content/2890/8ea0cdcd6796db9e2464d462e241f5cd.jpg)
![](/uploaded/content/2890/ea49b700b3c7aad74fa5a805877d176c.jpg)