วันที่ 22 มีนาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนมีนาคม 2566 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชนรวมไปถึงติดตามผลการดำเนินงานของโครงการ ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3007/5ae4147fd15e7a26fe5a97db1d91f0cb.jpg)
![](/uploaded/content/3007/de7e6cbef26031b90526559ee707eef4.jpg)
![](/uploaded/content/3007/1abbdbf81907b3a690c330e00f9ed20b.jpg)
![](/uploaded/content/3007/c3b64db9c8485c0c750c7d865577582a.jpg)
![](/uploaded/content/3007/8fa832b47ec3e7a069160439e739c5ac.jpg)
![](/uploaded/content/3007/345815e46f390b31391d49a67ba26701.jpg)
![](/uploaded/content/3007/fe4bd06afb52b2c7b95aad6ce7f97625.jpg)
![](/uploaded/content/3007/ba8b92930ca33dca058b8c051c99722d.jpg)
![](/uploaded/content/3007/d72488545f1e486ebbcb4e4f82b9826f.jpg)
![](/uploaded/content/3007/4a0ba4d551e1fe943499eb06486f4181.jpg)