วันที่ 23 มีนาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปี งบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 4 / 2566 โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3008/bd1c36cc3dc2b66305790e11fc03702b.jpg)
![](/uploaded/content/3008/accdfbdda4bc45a4474ab92cd8efdd05.jpg)
![](/uploaded/content/3008/6064a1cd57d23c4c24f24cc9f6301368.jpg)
![](/uploaded/content/3008/302dfe4c5d1066c9817c7fa76e938299.jpg)
![](/uploaded/content/3008/d710635a49e7fea784f21ec18daa17b1.jpg)
![](/uploaded/content/3008/6285ca658aafdb44842223745719cb97.jpg)
![](/uploaded/content/3008/74b3c963815c8d8e9f922f5fcaa5890a.jpg)
![](/uploaded/content/3008/509a23fbffe1947e4a9c1303182ea5e2.jpg)
![](/uploaded/content/3008/f9ae078e78e4d5f6a2567ea46e7c3b09.jpg)
![](/uploaded/content/3008/20251d2480698ece9c86dde42f7069b0.jpg)