วันที่ 5 เมษายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายสนับสนุนการจัดบริการดูแลระยะยาวสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง เพื่อพิจารณาแผนการจัดขอบริการดูแลระยะยาวสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง ครั้งที่ 1/2566 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3010/979a9fd45443b3f484c576b56484f3c0.jpg)
![](/uploaded/content/3010/c838c841e321ca7f3c7d65cd035117ea.jpg)
![](/uploaded/content/3010/f9d922d4547fcdeb41a933fab447a63f.jpg)
![](/uploaded/content/3010/9830c40b55332969b4ccce9cadbd3a85.jpg)
![](/uploaded/content/3010/cca3e49e27e1760aa515343f2a9462b6.jpg)
![](/uploaded/content/3010/ce3b37bad22c1f7cc10244345b94f907.jpg)
![](/uploaded/content/3010/633a3712b1acf7ebc8723a54d43ad548.jpg)
![](/uploaded/content/3010/35f77651558384152056f1f83b9f64ac.jpg)
![](/uploaded/content/3010/4ab4e009fbb91d4beb4e27201c62077f.jpg)
![](/uploaded/content/3010/23e5764287022ac21ad25d395b9477a3.jpg)