เมื่อวันที่ 20 เมษายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายเอกรัฐ ชุมแวงวาปี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนเมษายน 2566 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชนรวมไปถึงติดตามผลการดำเนินงานของโครงการ ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3019/634747a68efca0cf2ffd8cba14c2c1f6.jpg)
![](/uploaded/content/3019/d30802d8358280610c2ecc2f5e16b457.jpg)
![](/uploaded/content/3019/c2d9377e96db01cbc7a9783fad3cbb46.jpg)
![](/uploaded/content/3019/81fb05c7b330d9db66a2021caddf8ffc.jpg)
![](/uploaded/content/3019/8f7fab986f2ae4eb10e86a29788d2422.jpg)
![](/uploaded/content/3019/7567a3c48ef4a2a8b2cdeacfef9d22bc.jpg)
![](/uploaded/content/3019/8530674abd513c7a75cfd42e3d80a4d5.jpg)
![](/uploaded/content/3019/c5b881c16675c2aaa5e360b613b2573f.jpg)
![](/uploaded/content/3019/88b55a435b9f23f2624f4a8f7248b148.jpg)
![](/uploaded/content/3019/214c3fcbccda2c8de03fee5239b0ab3b.jpg)