วันที่ 19 พฤษภาคม 2566 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 5 / 2566 เพื่อนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน และการจัดสรรงบประมาณในการดำเนินโครงการ โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4·
![](/uploaded/content/3073/b741165a32c188aa3845f9ad1e240fd7.jpg)
![](/uploaded/content/3073/34da62321f78c663ec9baecf39fd28f6.jpg)
![](/uploaded/content/3073/82df5d45fe6a448205c925795b46e47a.jpg)
![](/uploaded/content/3073/e23f3eccbf75af407915454008210d70.jpg)
![](/uploaded/content/3073/4273ac05d8c89026b5832afa5a4c64f3.jpg)
![](/uploaded/content/3073/239328ef4d7c18a7e9fed13b05c4e0cb.jpg)
![](/uploaded/content/3073/b36e60b97328a4c27ea3d11e1c15c5a4.jpg)
![](/uploaded/content/3073/d69d43d28766b3b7989e961833859a6a.jpg)
![](/uploaded/content/3073/9a46011d84e0447ad4ccba1434a54d1f.jpg)