วันที่ 1 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและหัวหน้าส่วนราชการ จัดพิธีต้อนรับคณะผู้บริหาร ในโอกาสปรับเปลี่ยนโครงสร้างคณะผู้บริหาร โดยมีพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ประจำเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ในโอกาสนี้ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ยังได้เป็นประธานกล่าวต้อนรับและกล่าวแสดงความยินดีกับข้าราชการโอนย้ายมาใหม่ 1 คน ได้แก่ นางนาฎญา วงศ์สุวรรณ มาดำรงตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายนิติการ สังกัดสำนักปลัดเทศบาล และให้การต้อนรับคณะผู้ที่เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3078/529c41d88da5679b9e1a5e499852384f.jpg)
![](/uploaded/content/3078/3910e840282e0ef89286ce2596babea7.jpg)
![](/uploaded/content/3078/4887dd59cfd53db2593c71c9386f4d30.jpg)
![](/uploaded/content/3078/ea81e2a730b311b81a12c34f7c4e4b27.jpg)
![](/uploaded/content/3078/166f9ac1687de142eb373998b8bcbc45.jpg)
![](/uploaded/content/3078/94c4a15c139a80a798dee245889b5252.jpg)
![](/uploaded/content/3078/a34872106f890c40b1c2f82b837d3550.jpg)
![](/uploaded/content/3078/5ef6edf89f45699365cb696769603259.jpg)
![](/uploaded/content/3078/0cc5ed2d370b1b9efb2948e0b2a28cb5.jpg)