เมื่อวันที่ 6 - 7 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน เพื่อรับทราบปัญหาความต้องการของประชาชน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบันและเป็นกรอบในการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นเพิ่มเติม/เปลี่ยนแปลง ซึ่งเป็นการเปิดโอกาสให้ประชาชนในแต่ละหมู่บ้านได้เข้ามามีส่วนร่วมเสนอปัญหาภายในชุมชนของบ้านไทรทอง หมู่ที่ 23 บ้านคำไฮหมู่ที่ 6 และหมู่ที่ 10
![](/uploaded/content/3081/f081cea80333beb4357a4da41c87d6f8.jpg)
![](/uploaded/content/3081/834ecdc3826c268ccd67da2e6d9ac6d0.jpg)
![](/uploaded/content/3081/64033567d5770b838dbbdf93d1ea7f56.jpg)
![](/uploaded/content/3081/0a1e38477ecb266cf994615853150b7f.jpg)
![](/uploaded/content/3081/1ad5f398376f3253f08a94c9ff001cf6.jpg)
![](/uploaded/content/3081/893d01d4f98e9d51c9917f4fefd709bf.jpg)
![](/uploaded/content/3081/06974d919d70329fb28ce99ed99bb86b.jpg)
![](/uploaded/content/3081/c301f1ebae25a001c248c498d8006526.jpg)
![](/uploaded/content/3081/fb1cb4efe17fb57fe7675bc19669f660.jpg)
![](/uploaded/content/3081/078ab112059cedd5458bef149cf349d6.jpg)