วันที่ 9 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน เพื่อรับทราบปัญหาความต้องการของประชาชน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบันและเป็นกรอบในการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นเพิ่มเติม/เปลี่ยนแปลง ซึ่งเป็นการเปิดโอกาสให้ประชาชนในแต่ละหมู่บ้านได้เข้ามามีส่วนร่วมเสนอปัญหาภายในชุมชนของบ้านหนองโจด หมู่ที่ 8 บ้านหนองขาม หมู่ที่ 9 และ 15
![](/uploaded/content/3083/e0d69ef3c5c2bce08df1fb97c200be7f.jpg)
![](/uploaded/content/3083/226aaa6ea7f2d6e2c00c0dfa90bdaa13.jpg)
![](/uploaded/content/3083/7ba915bac5c1df3b4be40f0e77e9fffb.jpg)
![](/uploaded/content/3083/d3ebdcd34397b129d531bc8b62f2a9f3.jpg)
![](/uploaded/content/3083/76ada105153ff3fe20b14e7b8b8ced00.jpg)
![](/uploaded/content/3083/3b93469dc407d40bfd3ddad02151f42b.jpg)
![](/uploaded/content/3083/088c483d1df8ea9707e7cb0dcc600abd.jpg)
![](/uploaded/content/3083/328b94ece5ca2e6e224b2cfe11e4df0c.jpg)
![](/uploaded/content/3083/1e275be6e41e2c92510e3c3896334d46.jpg)
![](/uploaded/content/3083/02f9432f94e8f3cfd395286c9c3751b9.jpg)