วันที่ 12 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน เพื่อรับทราบปัญหาความต้องการของประชาชน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบันและเป็นกรอบในการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นเพิ่มเติม/เปลี่ยนแปลง ซึ่งเป็นการเปิดโอกาสให้ประชาชนในแต่ละหมู่บ้านได้เข้ามามีส่วนร่วมเสนอปัญหาภายในชุมชนของบ้านสันติสุข หมู่ที่ 11 บ้านสุภัทรา หมู่ที่ 20 และบ้านแก่นทอง หมู่ที่ 22
![](/uploaded/content/3084/445abe7dd3fab7b745f38d92550f9756.jpg)
![](/uploaded/content/3084/7b70f842f1e23d1e2b357a7c1fa7a990.jpg)
![](/uploaded/content/3084/c2448991ac0bf8ba41a75468c1563b79.jpg)
![](/uploaded/content/3084/c2bdf1300d32ee964afc9351a09d9c05.jpg)
![](/uploaded/content/3084/536cdb2ccf53a49032505be900f7786e.jpg)
![](/uploaded/content/3084/fcb3d23be49db693c1242d8d90e6993b.jpg)
![](/uploaded/content/3084/32f918952f15c71c599b0396bb94ed9e.jpg)
![](/uploaded/content/3084/47e0677c04e501c8d2ce413bf20bbac9.jpg)
![](/uploaded/content/3084/49b636e51b6e042e003ce68300e01819.jpg)
![](/uploaded/content/3084/c7d386fc0be4874a8aaf3a48a019cc72.jpg)