เมื่อวันที่ 15-16 มิถุนายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองยุทธศาสตร์และงบประมาณ ลงพื้นที่จัดการประชุมประชาคมท้องถิ่นระดับหมู่บ้าน เพื่อรับทราบปัญหาความต้องการของประชาชน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ปัจจุบันและเป็นกรอบในการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่นเพิ่มเติม/เปลี่ยนแปลง ซึ่งเป็นการเปิดโอกาสให้ประชาชนในแต่ละหมู่บ้านได้เข้ามามีส่วนร่วมเสนอปัญหาภายในชุมชนของบ้านเป็ด หมู่ที่ 1 , 2 , 3 และ หมู่ที่ 18
![](/uploaded/content/3090/92d7a9c4146192fdcb8dc7cc812679f6.jpg)
![](/uploaded/content/3090/941e92ef17fcf11bb194e366e91dbd15.jpg)
![](/uploaded/content/3090/cf746f6a6ef0097ce73c138b8a7849fa.jpg)
![](/uploaded/content/3090/4d65c72a6ba275a6e54ee7c7b16ce858.jpg)
![](/uploaded/content/3090/2188b89918576f301a0294325e3efb06.jpg)
![](/uploaded/content/3090/ac2c34f1e61d3e30a284b0369f97f8fd.jpg)
![](/uploaded/content/3090/53759d2c0994cd059c898a7319448ebb.jpg)
![](/uploaded/content/3090/f41c9dae8800ac33789454b448d0ae54.jpg)
![](/uploaded/content/3090/ee422379503aa43bff74fd66302f04c6.jpg)
![](/uploaded/content/3090/68e9f3586d3325d4a13883c9ff540c8c.jpg)