ประมวลภาพการแข่งขัน บ้านเป็ด ฟุตซอล คัพ ประจำปี 2566 โดยมีการแข่งขันตั้งแต่วันที่ 12 - 16 มิถุนายน 2566 รุ่นประชาชนทั่วไป ทั้งหมด 12 ทีม ณ สนามฟุตซอล สวนสาธารณะบึงหนองโคตร ผลการแข่งขันทีมคำไฮไทรทอง ได้รับรางวัลชนะเลิศ อันดับ 1 , ทีมบ้านเป็ด A รองชนะเลิศ อันดับที่ 1 , ทีมโคกฟันโปง A รองชนะเลิศอันดับ 2 และทีมสันติสุข รองชนะเลิศ อันดับ 3 ในการนี้ นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด ให้เกียรติเป็นประธานในการมอบรางวัล พร้อมกล่าวปิดการแข่งขัน บ้านเป็ด ฟุตซอล คัพ ประจำปี 2566 ในครั้งนี้
![](/uploaded/content/3092/3b953fb6023b9f44be723336ec35f68c.jpg)
![](/uploaded/content/3092/af365e7b5b886926b1e6d6d651d82fe3.jpg)
![](/uploaded/content/3092/1bc25318510f6c23e34ed8d06f15fc9c.jpg)
![](/uploaded/content/3092/c9dd927096848b290a63d5938b689766.jpg)
![](/uploaded/content/3092/b2b84cdfd5e1cbddb9ed93ae8b647969.jpg)
![](/uploaded/content/3092/bc5ae45fd0a5e5b064f83dbc937c915e.jpg)
![](/uploaded/content/3092/f145c91d87509546455eead154237da6.jpg)
![](/uploaded/content/3092/fe58080a90c7e63bc317cdefc4e2b535.jpg)
![](/uploaded/content/3092/a7d014490174df45cd01411e91439309.jpg)
![](/uploaded/content/3092/6b349a65e121f9b04c9970531f1ab18b.jpg)