นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร กองสวัสดิการสังคม และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ลงพื้นที่้เยี่ยม ผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม เพื่อช่วยเหลือและบรรเทาความเดือนร้อนและเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับผู้พิการ ผู้ป่วยติดเตียงและผู้ด้อยโอกาสทางสังคม ในเขตตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3118/1af457eeef925937294ec95373f129dc.jpg)
![](/uploaded/content/3118/5d4c967dbc916cad0251e8379dc8fa14.jpg)
![](/uploaded/content/3118/92a9eead9785162df2edc73389a5bae1.jpg)
![](/uploaded/content/3118/bad1a65940ca6aa939e98910941f3d77.jpg)
![](/uploaded/content/3118/8853c8b7f8e5cf908c84b67fd80fa1b9.jpg)
![](/uploaded/content/3118/23aed7a46695f5b46d77fedf7d610fd2.jpg)
![](/uploaded/content/3118/29e3c0c6e851161026c7a29017d3c3bc.jpg)
![](/uploaded/content/3118/1de07878426d5330b04da7a2c598d669.jpg)
![](/uploaded/content/3118/1a2fd401b88352c498d098485a89bdfd.jpg)
![](/uploaded/content/3118/483a2aa085796f0db0f438e8e016e41d.jpg)