วันที่ 13 กรกฎาคม 2566 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมคณะการกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปี งบประมาณ พ.ศ.2566 ครั้งที่ 6 / 2566 โดยมีหน่วยงานในเครือข่ายสาธารณสุขพร้อมด้วยอาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3121/9ccefc3c37b57cba65545ebfdecfeec9.jpg)
![](/uploaded/content/3121/8f2b4660b44916889feaa74ed2cf8f9d.jpg)
![](/uploaded/content/3121/3dd7dfb1ee99f3239c5baa0da916df4a.jpg)
![](/uploaded/content/3121/c99456be1ad2f39a14c15c039e5e462e.jpg)
![](/uploaded/content/3121/fcb456d52989a2a7b0c2092c66a828e8.jpg)
![](/uploaded/content/3121/e6d712967f34dec1c54648549eb832a1.jpg)
![](/uploaded/content/3121/c2f9d530ec55c926de6afddf4a106076.jpg)
![](/uploaded/content/3121/9afef744b37b92794293f586ced440e3.jpg)
![](/uploaded/content/3121/33ed82423b276310c030aaab0c10d646.jpg)
![](/uploaded/content/3121/64d795c228d0db84627ab169b1b199f1.jpg)