เมื่อวันที่ 21 กรกฎาคม 2566 คณะผู้บริหารเทศบาลตำบลบ้านเป็ด พบปะนักเรียนได้พบปะนักเรียน โรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยโครงการพัฒนาและส่งเสริมการเรียนรู้ การมีส่วนร่วมสำหรับผู้สูงอายุ ของปีงบประมาณ 2566 โดยในวันนี้ได้รับเกียรติวิทยากรมาอบรมให้ความรู้การทำไข่เค็มใบเตยและสร้างกิจกรรมสันทนาการให้กับผู้สูงอายุ ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3139/ba55f1bbe84ce45222dde27ec4cb5456.jpg)
![](/uploaded/content/3139/78c3b777d7d5958189b7e0e968af84ca.jpg)
![](/uploaded/content/3139/d974357d8292bab591ccbede58df722f.jpg)
![](/uploaded/content/3139/399e59d1c0ad20f4840240ef266c8991.jpg)
![](/uploaded/content/3139/3159d4dc2b833126c53e61b9c155213f.jpg)
![](/uploaded/content/3139/3721ee859a12a09e9c948742976b4177.jpg)
![](/uploaded/content/3139/e3620a1dd840a897498b4d1256758aea.jpg)
![](/uploaded/content/3139/f958a1b44183965e0f0691c132770ce3.jpg)
![](/uploaded/content/3139/fb45b9e5853082517e6360f24a6ffeaa.jpg)
![](/uploaded/content/3139/5fcaa5db09a156b39446d38fdf09dda5.jpg)