วันที่ 28 สิงหาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนมิถุนายน 2566 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3189/4d8e8a2c8986ccf758bb9c288262049b.jpg)
![](/uploaded/content/3189/d3541e7eac51c72ed20441aeace10c82.jpg)
![](/uploaded/content/3189/392f373ac66fe1c3640f860c27fa2c0c.jpg)
![](/uploaded/content/3189/7b61b55c2b4e41bd7640e63f0a12f3b4.jpg)
![](/uploaded/content/3189/d9646d409da4d6dab794f8ae6be3f5f6.jpg)
![](/uploaded/content/3189/7a53228ec1ce8a06a0f99ebee334fee3.jpg)
![](/uploaded/content/3189/a7f416f93c5f33d4b2525247a85e1502.jpg)
![](/uploaded/content/3189/6ce8f1937b8eb026c6ef66a24d8dbb4c.jpg)
![](/uploaded/content/3189/db028e3a92b7259a1a8d032a474dc672.jpg)
![](/uploaded/content/3189/b6a34e9f7018addc03cdc95bcb8adf84.jpg)