วันที่ 20 กันยายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้ นายวิสุทธิ์ เจริญศรี รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุม ตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนกันยายน 2566 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์และแจ้งข่าวสารของเทศบาลฯ ให้กับผู้ใหญ่บ้าน และผู้นำชุมชนได้รับทราบ และเป็นเวทีในการรับฟังปัญหาและความต้องการของชุมชน ในแต่ละพื้นที่ และโครงการสนับสนุนนักเรียน นักศึกษาเรียนดี มารยาทดีและด้อยโอกาสเรียนต่อระดับปริญญาตรี พร้อมมอบทุนการศึกษา โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ผู้ใหญ่บ้านและผู้นำชุมชน เข้าร่วมการประชุมพร้อมกล่าวให้กำลังใจแก่ลูกๆนักศึกษา ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3222/98ee0051496789dc1c20995990bfe266.jpg)
![](/uploaded/content/3222/16ccf0bab497e8a282ac519ab23a0407.jpg)
![](/uploaded/content/3222/86ff75d702758d2cd5f30ee259cf5614.jpg)
![](/uploaded/content/3222/3de3c8b4246e89d76e1e5a12c6912d78.jpg)
![](/uploaded/content/3222/46ceee95df9a7b43ba94abfabcbafd51.jpg)
![](/uploaded/content/3222/79f2b584db2ec6208be5969c1bf1bc74.jpg)
![](/uploaded/content/3222/c70265a01036a12508816edc434e98f3.jpg)
![](/uploaded/content/3222/3dbb94cbb570ad26cfc35dd0b3b434af.jpg)
![](/uploaded/content/3222/9c1ecb1f4095b83ee01754fae6d8746d.jpg)
![](/uploaded/content/3222/f53ddbbe3fa30d20452f7de0c3658401.jpg)