เมื่อวันที่ 18 - 20 กันยายน 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลในพื้นที่ ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพ ข้าวและน้ำดื่มให้กับประชาชนในเขตตำบลบ้านเป็ด เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนเบื้องต้นให้กับพี่น้องประชาชน ที่ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วม ช่วงวันที่ 15 – 17 กันยายน 2566 ที่ผ่านมา
![](/uploaded/content/3223/8408580bdd681d6fc1a69fca13afe21c.jpg)
![](/uploaded/content/3223/1aa86347c32280df74e83a247862602f.jpg)
![](/uploaded/content/3223/16f700ed9793155b1b17bcbedbc6d8f1.jpg)
![](/uploaded/content/3223/10efd0d51c400ac958f6bd6f1b349a5c.jpg)
![](/uploaded/content/3223/dd44590e12d821abb172f201d90e821c.jpg)
![](/uploaded/content/3223/08daf6cbe6878aa042d3a2d41da3f471.jpg)
![](/uploaded/content/3223/1e3a4b303e02b729fc9580d3ca8ed933.jpg)
![](/uploaded/content/3223/8af83740726e00c5918ea2aa46e0fa65.jpg)
![](/uploaded/content/3223/c7309329e1fa032f9cb0d0e69e4c999d.jpg)
![](/uploaded/content/3223/da414aa4bde273ffa238a18521f6df16.jpg)