วันที่ 5 ตุลาคม 2566 นายวิสุทธิ์ เจริญศรี. รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำเดือนตุลาคม 2566 เพื่อหารือข้อราชการและติดตามการดำเนินงานของส่วนราชการ รวมไปถึงแจ้งข่าวสารต่างๆให้กับทุกๆส่วนราชการ ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4 เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3239/d7f7e19fba44f2a1d50ee1ceaa294293.jpg)
![](/uploaded/content/3239/f0d5fe8a5740d2e17838e546337e2bad.jpg)
![](/uploaded/content/3239/7a8182b93e207dda430998e3d02b2acd.jpg)
![](/uploaded/content/3239/6445f36e7ae49f9b23686af1bcd07b0f.jpg)
![](/uploaded/content/3239/a4c28a9628a2e94cc67b9817889708ce.jpg)
![](/uploaded/content/3239/44c92c7f76054ad709b37e9daab52e38.jpg)
![](/uploaded/content/3239/d7738dcd200ca7a8fdfbb63710d57ec4.jpg)
![](/uploaded/content/3239/85e1a9988f912ebeceac01e8fdade1da.jpg)
![](/uploaded/content/3239/093d975ae13bbb5addd2ac40423bf835.jpg)
![](/uploaded/content/3239/20598a59972f3ba6fc1972a8d4b96e23.jpg)