วันที่ 6 ตุลาคม 2566 นายปรีดา นิลสาคู ปลัดเทศบาล เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาเทศบาลตำบลบ้านเป็ด เพื่อจัดทำร่างแผนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยให้เป็นไปตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วย การจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 และแก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 3) พ.ศ.2561 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3240/3375a8bb3436db2b9b32e9e459fec50b.jpg)
![](/uploaded/content/3240/cdf6b700316c885c7d2251be0ff961d2.jpg)
![](/uploaded/content/3240/6b8f73dfdca94af937d2c9050991bba2.jpg)
![](/uploaded/content/3240/980a31ced76c7b74603cc060e1e9f75e.jpg)
![](/uploaded/content/3240/9f719aaa7eddab0f86f50e513746b43b.jpg)
![](/uploaded/content/3240/35c27f824798b17696467e40fbcce5fd.jpg)
![](/uploaded/content/3240/b1fc046cfe2ee4843ac7c7b25fa205ef.jpg)
![](/uploaded/content/3240/7b82c46585cfdf2e542e9f2251547f89.jpg)
![](/uploaded/content/3240/fb76065857655462188e2201633af406.jpg)
![](/uploaded/content/3240/ed2f7539d225bcdd615402930aecdda3.jpg)