วันที่ 20 ตุลาคม 2566 นายชัชวาล ธีรภานุ นายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด มอบหมายให้นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมแนวทางการดำเนินกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุรวมสุข เทศบาลตำบลบ้านเป็ด โดยมีวาระเรื่องการดำเนินงานและขับเคลื่อนโรงเรียนผู้สูงอายุเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 และวาระเรื่องการรับสมัครนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมหนองโคตร
![](/uploaded/content/3286/c0161f6532a313c09562e0a1dc0c2ffc.jpg)
![](/uploaded/content/3286/5147f356a27e2c7658e4653ae19be7ef.jpg)
![](/uploaded/content/3286/c734879e4e03996f86b42a83ac074514.jpg)
![](/uploaded/content/3286/d2db84002ec67e29c3106e049645823a.jpg)
![](/uploaded/content/3286/31a8a1f77a839e3f3c8e70336a2f6e6f.jpg)
![](/uploaded/content/3286/7f18cfefc1893f23665b79ff7fb46c33.jpg)
![](/uploaded/content/3286/154f57c50b4d015a862cf334b1021866.jpg)
![](/uploaded/content/3286/1a60a737a604096f913858c529ece7ec.jpg)
![](/uploaded/content/3286/c8e28352b495f55987df51e926ad341e.jpg)
![](/uploaded/content/3286/f844ffdb765cfc135083bc972d5fb317.jpg)