วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ ครั้งที่ 1 / 2567 เพื่อนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน และการจัดสรรงบประมาณในการดำเนินโครงการขอบปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3319/db5cdc6e38e45320fc20e42ff832b1d7.jpg)
![](/uploaded/content/3319/6561ba0d7e01d4abfa52d1b46b9a79ce.jpg)
![](/uploaded/content/3319/1a4d787b6df23d9efe9e1c11dda8aaaa.jpg)
![](/uploaded/content/3319/8439ad336c5fc08ab284ced69d8c1234.jpg)
![](/uploaded/content/3319/7bbaa39149a14258dac40b9a17b958f2.jpg)
![](/uploaded/content/3319/90ae395ebf801edc55db73bbfe34f30b.jpg)
![](/uploaded/content/3319/d938887d6e8519848c759d1a1d2b7d29.jpg)
![](/uploaded/content/3319/a034745b0c9a8bf23971ddea2db89977.jpg)
![](/uploaded/content/3319/873bdc4eb6cc4171f7af048aa114c7c9.jpg)
![](/uploaded/content/3319/57cd0874848008a96c4843c76b8effa4.jpg)