วันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 นายพูนศิลป์ ใจตรง เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายจัดทำแผนและพัฒนาโครงการ กองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลบ้านเป็ด ประจำปีงบประมาณ ครั้งที่ 2 / 2567 โดยในครั้งนี้มีประธานอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านเข้าร่วมการประชุม เพื่อร่วมรับฟังและนำเสนอโครงการสาธารณสุขต่างๆที่มีประโยชน์ต่อชุมชน ในการดำเนินโครงการของปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมหนองโคตร ชั้น 4
![](/uploaded/content/3320/b5c66515a6634fd29b9af8f43642ebcf.jpg)
![](/uploaded/content/3320/9b0beb245df93084d449e7e927cd3550.jpg)
![](/uploaded/content/3320/a756de75e6fb2cc97de39b6327ce32ff.jpg)
![](/uploaded/content/3320/edadf415b508b522edba8a3441519bb3.jpg)
![](/uploaded/content/3320/8577185b1e1c49ad074b8b07583dbcaa.jpg)
![](/uploaded/content/3320/4b3154f6ab49de316332b09afbe54963.jpg)
![](/uploaded/content/3320/570896883b1acd8a3cd8714072c3e685.jpg)
![](/uploaded/content/3320/40615f7023fe0d4eb14ae9e14a21fa2f.jpg)
![](/uploaded/content/3320/0104787ff2e731be545a2544ed16736b.jpg)
![](/uploaded/content/3320/f95bca1b891cb1bc71880f563f5fd4e8.jpg)