วันที่19 ธันวาคม 2566 นายจตุพล สิทธิ. รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมตามโครงการสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ประจำเดือนธันวาคม 2566 ภายใต้กิจกรรมสัมมนาทางวิชาการหรือเชิงปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาหมู่บ้านและความรู้เกี่ยวกับด้านอื่นๆที่เกี่ยวข้อง ในลักษณะการประชุมระดมความคิดเห็น การแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ความคิดเห็นเพื่อเสนอข้อสรุปที่ได้ไปพัฒนา เพื่อให้ผู้นำหมู่บ้านและคณะกรรมการหมู่บ้านรับทราบแนวนโยบายตลอดจนแนวทางการพัฒนา เพื่อเสริมสร้างสนับสนุนให้หมู่บ้านและชุมชนและสังคมเกิดความเข้มแข็ง โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงาน และผู้ใหญ่บ้านในเขตตำบลบ้านเป็ดเข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลบ้านเป็ด
![](/uploaded/content/3346/dc3fca292ca58cec2902e767a09486bc.jpg)
![](/uploaded/content/3346/39ec0f747249b07e2502fb7a60f51aa2.jpg)
![](/uploaded/content/3346/58ee64e447a3249fe2e7d4e169586d5c.jpg)
![](/uploaded/content/3346/5423a0ea62616c4fd32f389d2ad6f647.jpg)
![](/uploaded/content/3346/6bb17a0ff5d570801d7eb0e83d21cc36.jpg)
![](/uploaded/content/3346/15033ae38d4b95e05ec9a8cb15d6d56b.jpg)
![](/uploaded/content/3346/bada7130e08421d2fec85032a2fc290b.jpg)
![](/uploaded/content/3346/42cca0ba174b05544cd97f12a62fceb9.jpg)
![](/uploaded/content/3346/a03e4d6e8ae92c81b5cf24d26e21e959.jpg)
![](/uploaded/content/3346/82ae3b9c4698c37117835e5de259c199.jpg)