วันที่ 5 มกราคม 2567 นายจตุพล สิทธิ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านเป็ด เป็นประธานในการประชุมปรึกษาหารือ การเตรียมการจัดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ที่จะจัดขึ้นในวันเสาร์ ที่ 13 มกราคม 2567 นี้ ณ สวนสาธารณะบึงหนองโคตร เพื่อให้การจัดงานเป็นไปตามวัตถุประสงค์ของโครงการ โดยให้เด็กและเยาวชนได้เข้าร่วมกิจกรรมอย่างหลากหลาย ในบรรยากาศที่สนุกสนาน เพิ่มพูนความรู้ ทักษะ เชื่อมโยงสู่การนำไปใช้ตามความเหมาะสม
![](/uploaded/content/3366/51d3661c31ba67963f323d02d32b2678.jpg)
![](/uploaded/content/3366/369e3846ca5e86839244bbda46376613.jpg)
![](/uploaded/content/3366/ae24b051a87abacfa634d57fd2e92f1b.jpg)
![](/uploaded/content/3366/c316bf0555c5089e29367379fd38d211.jpg)
![](/uploaded/content/3366/be6a831104f0bc56959d86ea95713215.jpg)
![](/uploaded/content/3366/755035fa53ff45737e6f3b1562c33d96.jpg)
![](/uploaded/content/3366/4e35f670b4f43907e8f05e58e43bab78.jpg)
![](/uploaded/content/3366/7cc717918cfa1293817b8e692a800926.jpg)
![](/uploaded/content/3366/225928b223c499b0cb9b84debf8f7fdd.jpg)
![](/uploaded/content/3366/10d16f063dd7ed465cf1e0b78adac3f4.jpg)